Akwatin Cajin Mota Lantarki Type2 Standard EU


  • Samfura:Saukewa: PB1-EU3.5-BSRW
  • Max. Ƙarfin fitarwa:3.68KW
  • Voltage Aiki:AC 230V / Single lokaci
  • Aiki Yanzu:8, 10, 12, 14, 16 Daidaitacce
  • Nunin Caji:Allon LCD
  • Fitar da Fitowa:Mennekes (Nau'in 2)
  • Shigar da Filogi:Schuko
  • Aiki:Toshe & Cajin / RFID / APP (na zaɓi)
  • Tsawon Kebul: 5m
  • Haɗin kai:OCPP 1.6 JSON (OCPP 2.0 mai jituwa)
  • Cibiyar sadarwa:Wifi & Bluetooth (Zaɓi don sarrafa wayo na APP)
  • Misali:Taimako
  • Keɓancewa:Taimako
  • OEM/ODM:Taimako
  • Takaddun shaida:CE, RoHS
  • Matsayin IP:IP65
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwar samarwa

    iEVLEAD EU Standard Type2 Akwatin Cajin Mota na Wutar Lantarki tare da ƙarfin wutar lantarki na 3.68KW, yana ba da ƙwarewar caji mai sauri da inganci. Ko kuna da ƙaramin motar birni ko babban SUV na iyali, wannan caja yana da abin da abin hawan ku ke buƙata.

    Saka hannun jari irin wannan EVSE kuma ku ji daɗin dacewar cajin EV ɗin ku a gida, shine ingantaccen ƙari ga gidan ku.

    Tsarin Cajin EV yana haɗa fasahar ci-gaba da fasalulluka na abokantaka don sanya cajin abin hawan ku iska. An sanye shi da mai haɗa nau'in 2 & ƙirar IP 65, yana dacewa da kewayon motocin lantarki masu yawa, yana tabbatar da dacewa da dacewa ga duk masu amfani.

    Siffofin

    * Shigarwa Mai Sauƙi:Na cikin gida ko waje mai lantarki ya shigar da shi, Nau'in 2, 230 Volts, Babban ƙarfi, Cajin 3.68 KW

    * Yi cajin EV ɗin ku da sauri:Nau'in tashar cajin abin hawa na lantarki 2 mai dacewa da kowane cajin EV, da sauri fiye da daidaitaccen wurin bango

    * Daidaitacce 16A caja EV mai ɗaukuwa:Tare da daidaitacce na yanzu 8A, 10A, 12A, 14A, 16A. Duk abin da kuke buƙata shine kawai toshe caja 230 Volt a ciki.

    * Ƙimar kariya:Akwatin kula da Ev shine IP65 ƙira mai hana ruwa da ƙura. Caja yana da ayyukan kariya na aminci gami da kariyar walƙiya, wuce gona da iri, ɗumamawa, da kariyar wuce gona da iri, saboda haka zaka iya cajin abin hawanka lafiya.

    Ƙayyadaddun bayanai

    Samfura: Saukewa: PB1-EU3.5-BSRW
    Max. Ƙarfin fitarwa: 3.68KW
    Voltage Aiki: AC 230V / Single lokaci
    Aiki Yanzu: 8, 10, 12, 14, 16 Daidaitacce
    Nunin Caji: Allon LCD
    Fitar da Fitowa: Mennekes (Nau'in 2)
    Shigar da Filogi: Schuko
    Aiki: Toshe & Cajin / RFID / APP (na zaɓi)
    Tsawon Kebul: 5m
    Jurewa Voltage: 3000V
    Matsayin Aiki: <2000M
    Tsaya tukuna: <3W
    Haɗin kai: OCPP 1.6 JSON (OCPP 2.0 mai jituwa)
    Cibiyar sadarwa: Wifi & Bluetooth (Zaɓi don sarrafa wayo na APP)
    Lokaci/Alƙawari: Ee
    Daidaitacce na Yanzu: Ee
    Misali: Taimako
    Keɓancewa: Taimako
    OEM/ODM: Taimako
    Takaddun shaida: CE, RoHS
    Matsayin IP: IP65
    Garanti: 2 shekaru

    Aikace-aikace

    caja mota
    caji tari
    ev caji tashar
    Rukunin Cajin EV
    Farashin EVSE

    FAQs

    * Menene sharuɗɗan bayarwa?

    FOB, CFR, CIF, DDU.

    * Yaya game da lokacin bayarwa?

    Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 45 bayan karɓar kuɗin gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.

    * Za ku iya samarwa bisa ga samfuran?

    Ee, zamu iya samarwa ta samfuran ku ko zanen fasaha. Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.

    * Shin dole ne in yi cajin EV na 100% kowane lokaci?

    A'a. Masana'antun EV sun ba da shawarar kiyaye cajin baturin ku tsakanin 20% zuwa 80% na caji, wanda ke ƙara tsawon rayuwar baturin. Yi cajin baturin ku kawai 100% lokacin da kuke shirin yin tafiya mai nisa.

    Ana kuma ba da shawarar cewa ku bar abin hawan ku a ciki idan za ku tafi na wani lokaci mai tsawo.

    * Shin yana da lafiya don cajin EV dina a cikin ruwan sama?

    Amsa gajere - eh! Yana da cikakken aminci don cajin motar lantarki a cikin ruwan sama.

    Yawancin mu mun san cewa ruwa da wutar lantarki ba sa haduwa. An yi sa'a masu kera motoci da masu yin cajin EV. Masu kera motoci suna hana tashoshin caji a cikin motocinsu ruwa don tabbatar da cewa masu amfani ba su sami firgita ba lokacin da suke shiga.

    * Yaya tsawon lokacin da batirin motar lantarki ke ɗauka?

    Yawancin masana'antun za su ba da garantin baturi na tsawon shekaru takwas ko mil 100,000 - fiye da isa ga yawancin mutane - kuma akwai yalwar misalan misalan mitoci, irin su Tesla Model S wanda ke samuwa tun 2012.

    * Menene banbanci tsakanin caja Nau'i 1 da Nau'in 2?

    Don yin caji a gida, Nau'in 1 da Nau'in 2 sune haɗin da aka fi amfani da su tsakanin caja da abin hawa. Nau'in cajin da kuke buƙata za a ƙayyade ta EV ɗin ku. Nau'in 1 a halin yanzu ana samun fifiko daga masu kera motoci na Asiya irin su Nissan da Mitsubishi, yayin da yawancin masana'antun Amurka da Turai kamar Audi, BMW, Renault, Mercedes, VW da Volvo, suna amfani da na'urorin haɗin nau'in 2. Nau'in 2 yana zama cikin hanzari ya zama mafi shaharar haɗin caji, kodayake.

    * Zan iya ɗaukar EV ta kan tafiya ta hanya?

    Ee! Tare da ƙari akan hanya, an riga an sami EVSE a wurin don biyan bukatun tafiyarku. Idan kun yi shirin gaba kuma ku nuna cajar EV a kan hanyarku, ba za ku sami matsala ƙara EV ɗinku zuwa kasadar ku ba. Koyaya, kawai ku lura cewa cajin EV yana ɗaukar tsawon lokaci fiye da cika da iskar gas, don haka kuyi ƙoƙarin tsara cajin EV ɗin ku yayin cin abinci da sauran wuraren da suka dace.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYANE masu alaƙa

    Mayar da hankali kan samar da EV Cajin Magani tun 2019