Labaran Masana'antu

Labaran Masana'antu

  • Shin tuƙi EV da gaske yana da arha fiye da kona gas ko dizal?

    Shin tuƙi EV da gaske yana da arha fiye da kona gas ko dizal?

    Kamar yadda ku, masu karatu, tabbas ku sani, gajeriyar amsar ita ce e. Yawancin mu muna adana ko'ina daga 50% zuwa 70% akan kuɗin makamashinmu tun lokacin da muke yin lantarki. Duk da haka, akwai amsar da ta fi tsayi - farashin caji ya dogara da dalilai da yawa, kuma yin sama a kan hanya ya bambanta da cha ...
    Kara karantawa
  • Ana iya samun tulin caji a ko'ina yanzu.

    Ana iya samun tulin caji a ko'ina yanzu.

    Yayin da motocin lantarki (EVs) ke zama sananne, buƙatar caja EV shima yana ƙaruwa. A halin yanzu, ana iya ganin tulin caji a ko'ina, yana samar da dacewa ga masu motocin lantarki don cajin motocin su. Caja motocin lantarki, wanda kuma aka sani da caji, suna da mahimmanci ga ...
    Kara karantawa
  • Menene nau'ikan cajar EV daban-daban?

    Menene nau'ikan cajar EV daban-daban?

    Motocin lantarki (EVs) suna ƙara shahara a matsayin hanyar sufuri mai dorewa, kuma tare da wannan shaharar ta zo da buƙatar ingantacciyar hanyar caji mai dacewa. Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan abubuwan more rayuwa na cajin EV shine cajar EV. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan ...
    Kara karantawa
  • Cajin Motar Lantarki (EV) Yayi Bayani: V2G da V2H Solutions

    Cajin Motar Lantarki (EV) Yayi Bayani: V2G da V2H Solutions

    Yayin da bukatar motocin lantarki (EVs) ke ci gaba da girma, buƙatar ingantaccen, amintaccen hanyoyin cajin EV yana ƙara zama mahimmanci. Fasahar caja ta abin hawa lantarki ta haɓaka sosai a cikin 'yan shekarun nan, tana ba da sabbin hanyoyin magance su kamar abin hawa-zuwa-grid (V2G) da veh...
    Kara karantawa
  • Yaya game da Motocin Lantarki Aiki a cikin Yanayin Sanyi?

    Yaya game da Motocin Lantarki Aiki a cikin Yanayin Sanyi?

    Don fahimtar tasirin yanayin sanyi akan motocin lantarki, yana da mahimmanci a fara la'akari da yanayin batir EV. Batirin lithium-ion, waɗanda aka fi amfani da su a cikin motocin lantarki, suna kula da canjin yanayi. Matsanancin yanayin sanyi na iya yin tasiri ga ayyukansu da kuma gabaɗayan ...
    Kara karantawa
  • Bambanci Nau'in AC EV Charger Plug

    Akwai nau'ikan matosai guda biyu na AC. 1. Nau'in 1 shine filogi guda ɗaya. Ana amfani da shi don motocin lantarki masu zuwa daga Amurka da Asiya. Kuna iya cajin motarka har zuwa 7.4kW dangane da ƙarfin caji da ƙarfin grid. 2.Triple-lokaci matosai ne nau'in 2 matosai. Wannan saboda suna da ƙarin uku ...
    Kara karantawa
  • Cajin motocin lantarki: yana kawo dacewa ga rayuwarmu

    Cajin motocin lantarki: yana kawo dacewa ga rayuwarmu

    Yunƙurin caja na EV AC, yana haifar da babban canji a yadda muke tunani game da sufuri. Yayin da motocin lantarki suka zama mafi shahara, buƙatar dacewa da kayan aikin caji mai sauƙi yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci. Anan ne caja motocin lantarki (wanda aka fi sani da caja) ke zuwa ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Wurin Shigar da Caja na EV ɗinku a Gida?

    Yadda ake Zaɓi Mafi kyawun Wurin Shigar da Caja na EV ɗinku a Gida?

    Shigar da cajar EV a gida hanya ce mai kyau don jin daɗin dacewa da tanadi na mallakar abin hawa na lantarki. Amma zabar wurin da ya dace don tashar caji yana da mahimmanci ga duka aiki da aminci. Anan akwai wasu mahimman abubuwan da yakamata ayi la'akari dasu lokacin zabar mafi kyawun wuri don shiga ...
    Kara karantawa
  • Daban-daban hanyoyin haɗin yanar gizo na cajin AC

    Daban-daban hanyoyin haɗin yanar gizo na cajin AC

    Yayin da motocin lantarki (EVs) ke ci gaba da samun karbuwa, buƙatun wuraren cajin AC da tashoshi na cajin motoci su ma suna ƙaruwa. Wani muhimmin sashi na kayan aikin caji na EV shine akwatin bangon caji na EV, wanda kuma aka sani da tarin cajin AC. Waɗannan na'urori suna da mahimmanci don samar da c...
    Kara karantawa
  • Shin wajibi ne a Sanya Caja na EV don Amfani mai zaman kansa?

    Shin wajibi ne a Sanya Caja na EV don Amfani mai zaman kansa?

    Yayin da duniya ke ci gaba da matsawa zuwa ga dorewa da zaɓuɓɓukan sufuri masu dacewa, motocin lantarki (EVs) suna ƙara samun shahara. Yayin da adadin motocin lantarki ke ƙaruwa, haka kuma buƙatar samar da ingantattun hanyoyin caji masu dacewa. Ɗaya daga cikin maɓalli yayi la'akari ...
    Kara karantawa
  • Kwatanta 7kW vs 22kW AC EV Chargers

    Kwatanta 7kW vs 22kW AC EV Chargers

    Fahimtar Tushen Bambanci na asali ya ta'allaka ne a cikin saurin caji da fitarwar wutar lantarki: 7kW EV Charger: • Ana kuma kiransa caja guda ɗaya wanda zai iya samar da matsakaicin ƙarfin 7.4kw. • Yawanci, caja 7kW op ...
    Kara karantawa
  • Trend na EV caji tari

    Trend na EV caji tari

    Yayin da duniya ke canzawa zuwa caja EV AC, buƙatar caja EV da tashoshin caji na ci gaba da karuwa. Yayin da fasahar ke ci gaba da kuma wayar da kan mutane game da al'amuran muhalli ke ci gaba da bunkasa, kasuwar caja ta motocin lantarki tana karuwa cikin sauri. A cikin wannan...
    Kara karantawa